
Người mẫu L11 Từ Bitmain khai thác mỏ scrypt thuật toán với hashrate tối đa là 21 GH/s cho mức tiêu thụ điện năng của 3612W.
| Hằng ngày | hàng tháng | Hàng năm | |
|---|---|---|---|
| Thu nhập = earnings | $ 9.10 | $ 276.89 | $ 3 322.74 |
| Điện lực | $ 3.47 | $ 105.54 | $ 1 266.51 |
| Lợi nhuận | $ 5.63 | $ 171.35 | $ 2 056.23 |
| thuật toán | Tỷ lệ hỏng hóc | Sự tiêu thụ | Hiệu quả | Lợi nhuận |
|---|---|---|---|---|
| Scrypt | 21 GH/s±10% | 3612Trong±10% | 172.00j/GH | $ 5.63 |
| nhà chế tạo | Bitmain |
| Người mẫu | L11 |
| Giải phóng | Sep 2025 |
| Kích cỡ | 195 x 290 x 379mm |
| trọng lượng | 15800g |
| Mức độ tiếng ồn | 75cơ sở dữ liệu |
| sức mạnh | 3612Trong |
| Giao diện | Ethernet |
| Nhiệt độ | 5 - 45 °C |
| độ ẩm | 5 - 95 % |
người bán | Quốc gia | VẬN CHUYỂN | Lợi tức đầu tư | Tùy chọn | Giá |
|---|---|---|---|---|---|
Tây ban nha | Trong kho | Không bao giờ | |||
Trung Quốc | Hết hàng | Không bao giờ |