
Người mẫu S9 Từ Bitmain khai thác mỏ sha-256 thuật toán với hashrate tối đa là 13.5 TH/s cho mức tiêu thụ điện năng của 1310W.
| Hằng ngày | hàng tháng | Hàng năm | |
|---|---|---|---|
| Thu nhập = earnings | $ 0.48 | $ 14.66 | $ 175.89 |
| Điện lực | $ 1.26 | $ 38.28 | $ 459.34 |
| Lợi nhuận | -$ 0.78 | -$ 23.62 | -$ 283.45 |
| thuật toán | Tỷ lệ hỏng hóc | Sự tiêu thụ | Hiệu quả | Lợi nhuận |
|---|---|---|---|---|
| SHA-256 | 13.5 TH/s±10% | 1310Trong±10% | 97.04j/TH | -$ 0.78 |
| nhà chế tạo | Bitmain |
| Người mẫu | S9 |
| Giải phóng | Aug 2019 |
| Kích cỡ | 135 x 158 x 350mm |
| trọng lượng | 4200g |
| Mức độ tiếng ồn | 76cơ sở dữ liệu |
| người hâm mộ | 2 |
| sức mạnh | 1310Trong |
| Vôn | 11.60 ~13.00V |
| Giao diện | Ethernet |
| độ ẩm | 5 - 95 % |
người bán | Quốc gia | VẬN CHUYỂN | Lợi tức đầu tư | Tùy chọn | Giá |
|---|---|---|---|---|---|
Châu Âu | Trong kho | Không bao giờ |