
Người mẫu T Từ Fluminer khai thác mỏ sha-256 thuật toán với hashrate tối đa là 115 TH/s cho mức tiêu thụ điện năng của 1700W.
| Hằng ngày | hàng tháng | Hàng năm | |
|---|---|---|---|
| Thu nhập = earnings | $ 4.09 | $ 124.62 | $ 1 495.47 |
| Điện lực | $ 1.63 | $ 49.67 | $ 596.09 |
| Lợi nhuận | $ 2.46 | $ 74.95 | $ 899.38 |
| thuật toán | Tỷ lệ hỏng hóc | Sự tiêu thụ | Hiệu quả | Lợi nhuận |
|---|---|---|---|---|
| SHA-256 | 115 TH/s±10% | 1700Trong±10% | 14.78j/TH | $ 2.46 |
| nhà chế tạo | Fluminer |
| Người mẫu | T |
| Giải phóng | Aug 2025 |
| Kích cỡ | 450 x 140 x 300mm |
| trọng lượng | 12600g |
| Mức độ tiếng ồn | 50cơ sở dữ liệu |
| sức mạnh | 1700Trong |
| Vôn | 110-240V |
| Giao diện | Ethernet |
| Nhiệt độ | 5 - 45 °C |
| độ ẩm | 5 - 95 % |
người bán | Quốc gia | VẬN CHUYỂN | Lợi tức đầu tư | Tùy chọn | Giá |
|---|---|---|---|---|---|
Châu Âu | Hết hàng | Không bao giờ | |||
Tây ban nha | Trong kho | 459 ngày | |||
Vương quốc Anh | Trong kho | 454 ngày | |||
Hoa Kỳ | Trong kho | 413 ngày |