
Người mẫu B1 Từ iPollo khai thác mỏ sha-256 thuật toán với hashrate tối đa là 60 TH/s cho mức tiêu thụ điện năng của 3000W.
| Hằng ngày | hàng tháng | Hàng năm | |
|---|---|---|---|
| Thu nhập = earnings | $ 2.14 | $ 65.15 | $ 781.79 |
| Điện lực | $ 2.88 | $ 87.66 | $ 1 051.92 |
| Lợi nhuận | -$ 0.74 | -$ 22.51 | -$ 270.13 |
| thuật toán | Tỷ lệ hỏng hóc | Sự tiêu thụ | Hiệu quả | Lợi nhuận |
|---|---|---|---|---|
| SHA-256 | 60 TH/s±10% | 3000Trong±10% | 50.00j/TH | -$ 0.74 |
| nhà chế tạo | iPollo |
| Người mẫu | B1 |
| Giải phóng | Mar 2022 |
| Kích cỡ | 306 x 194 x 290mm |
| trọng lượng | 12700g |
| Mức độ tiếng ồn | 75cơ sở dữ liệu |
| người hâm mộ | 4 |
| sức mạnh | 3000Trong |
| Vôn | 12V |
| Giao diện | Ethernet |
| Nhiệt độ | 5 - 25 °C |
| độ ẩm | 10 - 90 % |