
Người mẫu M33 Từ MicroBT khai thác mỏ sha-256 thuật toán với hashrate tối đa là 242 TH/s cho mức tiêu thụ điện năng của 7260W.
| Hằng ngày | hàng tháng | Hàng năm | |
|---|---|---|---|
| Thu nhập = earnings | $ 8.64 | $ 263.04 | $ 3 156.51 |
| Điện lực | $ 6.97 | $ 212.14 | $ 2 545.65 |
| Lợi nhuận | $ 1.67 | $ 50.91 | $ 610.86 |
| thuật toán | Tỷ lệ hỏng hóc | Sự tiêu thụ | Hiệu quả | Lợi nhuận |
|---|---|---|---|---|
| SHA-256 | 242 TH/s±10% | 7260Trong±10% | 30.00j/TH | $ 1.67 |
| nhà chế tạo | MicroBT |
| Người mẫu | M33 |
| Còn được gọi là | Whatsminer Hydro M33S++ |
| Giải phóng | Dec 2022 |
| Kích cỡ | 482 x 650 x 86mm |
| trọng lượng | 27500g |
| Mức độ tiếng ồn | 40cơ sở dữ liệu |
| Làm mát | Hydro cooling |
| sức mạnh | 7260Trong |
| Giao diện | Ethernet |
| Nhiệt độ | 5 - 45 °C |
| độ ẩm | 5 - 95 % |