
Người mẫu M60 Từ MicroBT khai thác mỏ sha-256 thuật toán với hashrate tối đa là 172 TH/s cho mức tiêu thụ điện năng của 3422W.
| Hằng ngày | hàng tháng | Hàng năm | |
|---|---|---|---|
| Thu nhập = earnings | $ 6.14 | $ 186.78 | $ 2 241.36 |
| Điện lực | $ 3.29 | $ 99.99 | $ 1 199.89 |
| Lợi nhuận | $ 2.85 | $ 86.79 | $ 1 041.47 |
| thuật toán | Tỷ lệ hỏng hóc | Sự tiêu thụ | Hiệu quả | Lợi nhuận |
|---|---|---|---|---|
| SHA-256 | 172 TH/s±10% | 3422Trong±10% | 19.90j/TH | $ 2.85 |
| nhà chế tạo | MicroBT |
| Người mẫu | M60 |
| Giải phóng | Feb 2024 |
| Kích cỡ | 430 x 155 x 226mm |
| trọng lượng | 13500g |
| Mức độ tiếng ồn | 75cơ sở dữ liệu |
| người hâm mộ | 2 |
| sức mạnh | 3422Trong |
| Giao diện | Ethernet |
| Nhiệt độ | -5 - 35 °C |
| độ ẩm | 5 - 95 % |
người bán | Quốc gia | VẬN CHUYỂN | Lợi tức đầu tư | Tùy chọn | Giá |
|---|---|---|---|---|---|
Vương quốc Anh | Trong kho | 218 ngày | |||
Hoa Kỳ | Trong kho | 198 ngày | |||
Trung Quốc | Trong kho | 198 ngày |