
Người mẫu D Từ VolcMiner khai thác mỏ scrypt thuật toán với hashrate tối đa là 16 GH/s cho mức tiêu thụ điện năng của 3725W.
| Hằng ngày | hàng tháng | Hàng năm | |
|---|---|---|---|
| Thu nhập = earnings | $ 6.98 | $ 212.39 | $ 2 548.64 |
| Điện lực | $ 3.58 | $ 108.84 | $ 1 306.13 |
| Lợi nhuận | $ 3.40 | $ 103.54 | $ 1 242.50 |
| thuật toán | Tỷ lệ hỏng hóc | Sự tiêu thụ | Hiệu quả | Lợi nhuận |
|---|---|---|---|---|
| Scrypt | 16 GH/s±10% | 3725Trong±10% | 232.81j/GH | $ 3.40 |
| nhà chế tạo | VolcMiner |
| Người mẫu | D |
| Còn được gọi là | VolcMiner D1 16Gh/s |
| Giải phóng | Aug 2024 |
| Kích cỡ | 330 x 200 x 285mm |
| trọng lượng | 17550g |
| Mức độ tiếng ồn | 75cơ sở dữ liệu |
| người hâm mộ | 4 |
| sức mạnh | 3725Trong |
| Giao diện | Ethernet |
| Nhiệt độ | -20 - 45 °C |
| độ ẩm | 10 - 90 % |
người bán | Quốc gia | VẬN CHUYỂN | Lợi tức đầu tư | Tùy chọn | Giá |
|---|---|---|---|---|---|
Châu Âu | Trong kho | Không bao giờ | |||
Trung Quốc | Trong kho | 794 ngày | |||
Vương quốc Anh | Trong kho | 532 ngày | |||
Hoa Kỳ | Trong kho | 484 ngày |